08/12/2022
Ăn sáng, ăn trưa tiện lợi, vừa đủ chất, vừa giữ dáng đẹp, dáng xinh, lại không cần nấu nướng nhiều các chị em ạ. 😍😍
- 1 hộp 320g: giá 65k ạ ( dùng được nhiều bữa luôn ạ 😊)
- 3 hộp 1kg, giá chỉ: 180k ạ
- chỉ cần ăn 1 thanh này và ít sữa chua, hoa quả là no căng đấy ạ 😊😊😊